

**TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA SERA YA MAENDELEO YA MICHEZO YA MWAKA 1995, CHANGAMOTO
ZA UTEKELEZAJI ZILIZOJITOKEZA NA MAPENDEKEZO YA MASUALA YA KUZINGATIWA KATIKA SERA
YA MAENDELEO YA MICHEZO INAYOANDALIWA**

Eneo la Sera	Mdau/Mtekelezaji	Maelekezo/Matamko ya Sera ya Maendeleo ya Michezo ya Mwaka 1995	Utekelezaji	Changamoto Zilizojitokeza katika Utekelezaji	Mapendekezo ya Masuala ya Kuzingatiwa Katika Sera ya Michezo Inayoandaliwa
Mgawanyo wa Majukumu Katika Utekeleza Sera	Ofisi ya Waziri Mkuu Sera, Bunge, Kazi, Vijana, Ajira na Watu wenye Ulemavu	Kushirikisha vijana katika michezo.			
		Kuandaa sehemu za burudani kwa vijana.			
		Kuhimiza Idara ya Ustawi wa Jamii kuanzisha vikundi vya michezo kwa ajili ya watu wenye mahitaji maalum.			
		Kuhamasisha vijana wote kushiriki katika michezo.			
		Kutoa nafasi kwa wafanyakazi kushiriki katika michezo.			
		Kuwa na wataalam wa michezo katika sehemu za kazi kwa ajili ya kufundisha michezo katika Taasisi husika.			
		Kuwa na Mipango Kamili ya kuendesha michezo sehemu za kazi.			

Eneo la Sera	Mdau/Mtekelezaji	Maelekezo/Matamko ya Sera ya Maendeleo ya Michezo ya Mwaka 1995	Utekelezaji	Changamoto Zilizojitokeza katika Utekelezaji	Mapendekezo ya Masuala ya Kuzingatiwa Katika Sera ya Michezo Inayoandaliwa
		Kuwaendeleza wafanyakazi wenye vipaji vya michezo kwa kuwawezesha katika timu za mahali pa kazi na kuwaruhusu kushiriki katika kushiriki katika mashindano mengine.			
Ugharamiaji wa Michezo		Kila ngazi ya Serikali itabidi kutenga fedha za kugharamia shughuli mbalimbali za michezo kila mwaka			

MAPENDEKEZO YA MASUALA MENGINE YA KUZINGATIWA KATIKA SERA MPYA YA MICHEZO

JINA LA WIZARA/TAASISI	MAPENDEKEZO YA MASUALA MENGINE YA KUZINGATIWA KATIKA SERA YA MICHEZO