

KIAMBATISHO B.**MAPENDEKEZO YA MASUALA YA KUZINGATIWA KATIKA SERA MPYA ZINAZOANDALIWA NA WIZARA.**

Wizara, inaandaa Sera ya Taifa ya Filamu, Sera ya Taifa ya Lugha na Sera ya Taifa ya Sanaa. Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo inaomba mapendekezo ya Wizara/Taasisi yako kuhusu masuala ya kuzingatiwa katika Sera hizo kwa kujaza bango kitita lililopo hapa chini.

SERA	MDAU/TAASISI	SUALA LINALOPENDEKEZWA KUWEPO KATIKA SERA	SABABU/ UMUHIMU WA KUZINGATIA SUALA LINALOPENDEKEZWA KATIKA SERA
Sera ya Filamu			
Sera ya Lugha			
Sera ya Sanaa			
Sera ya Utamaduni			

