

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: 022 2126826  
Nukushi: 022 2126834  
Tovuti: [www.habari.go.tz](http://www.habari.go.tz)  
Barua pepe: [km@habari.go.tz](mailto:km@habari.go.tz)



Jengo la LAPF  
Ghorofa ya Nane na Tano,  
S. L. P. 25,  
Makole Uhindini,  
40481 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli amemteua Ndugu **Hab Bruno Mkwizu**, Katibu Mkuu Mstaafu Ofisi ya Rais -UTUMISHI kuwa Mwenyekiti wa Bodi Mpya ya Ushauri ya Kampuni ya Magazeti ya Serikali-TSN, kufuatia Bodi iliyokuwepo kumaliza muda wake.

Aidha, Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Dkt. Harrison G. Mwakyembe aliyepewa mamlaka kisheria, amewateua wajumbe Saba wa Bodi Mpya kama ifuatavyo;

1. **Ndg. Titus Modest Kaguo** (Meneja Mawasiliano kwa Umma-EWURA)
2. **Ndg. Melchizedec K. M Hango** (Mhasibu Mkuu-TRA)
3. **Ndg. Teddy Donacian Njau** (Mkurugenzi Msaidizi Rasimaliwatu-Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi)
4. **Ndg. Erasmus Masumbuko Uisso** (Mkurugenzi Msaidizi Mipango na Bajeti-Mahakama ya Tanzania)
5. **Ndg. Mutabuzi Julius Lugaziya** (Afisa Sheria Mwandamizi -Mamlaka ya Bandari)
6. **Dkt. Hassan Abbas** (Mkurugenzi wa Habari na Msemaji Mkuu wa Serikali)
7. **Dkt. Jim James Yonaz** (Mhariri Mtendaji-TSN)

Ili kujenga Taifa lenye kuzingatia sheria na weledi wa uandishi wa habari, Mhe. Mwakyembe anawatakia wajumbe wote kila la heri katika kutekeleza majukumu yao ndani ya bodi ya TSN.

Uteuzi wa Bodi ya ushauri ya Kampuni ya Magazeti ya Serikali- TSN umeanza tangu Septemba 17, 2017.

Imetolewa na;

*Lorietha Laurence*

Lorietha Laurence

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini,  
Wizara ya Habari Utamaduni Sanaa na Michezo.

04/10/2017