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TAARIFA KWA UMMA 

 
Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dkt. Harrison G. Mwakyembe (Mb) 
amemteua Eng. Dkt. Richard Joseph Masika kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Chuo cha 
Michezo Malya. 
 
Uteuzi huo umetekelezwa kwa mujibu wa Sheria ya Na. 9 ya Baraza la Taifa la Elimu 
ya Ufundi (NACTE) ya mwaka 1997 ikisomwa pamoja na Mwongozo wa Uteuzi wa Bodi 
za Uongozi wa Vyuo vya Elimu ya Juu. 
 
Aidha Dkt. Mwakyembe amewateua wajumbe wapya nane (8) wa Bodi hiyo kama 
ifuatavyo: 
 
1. Dkt. Tumaini Majuni Katunzi 

2. Dkt. Stephen Norbert Mabagala 
3. Bibi. Mahija Waziri Seif 
4. Bw. Abdul Maulid Mnonya 
5. Bw. Yusuph Singo Omari 
6. Bw. Richard Timoth Mganga 
7. Mwakilishi wa Baraza la Wafanyakazi 
8. Mwakilishi wa Serikali ya Wanafunzi  
 

Uteuzi wa wajumbe wote umeanza rasmi tarehe 04 Aprili, 2018 na wataitumikia Bodi 
kwa kipindi cha miaka mitatu (3). 
  
Imetolewa na; 

 
Lorietha Laurence 
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini, 
Wizara ya Habari Utamaduni Sanaa na Michezo. 
13/04/2018 

 

 

Simu: 022 2126826 

Nukushi: 022 2126834 

Tovuti: www.habari.go.tz 

Baruapepe: km@habari.go.tz 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Jengo la LAPF  

Ghorofa ya Nane na Tano, 

S. L. P. 25, 

Makole Uhindini, 

40481 DODOMA. 
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